Camera Dahua HAC HFW1000S
Camera Dahua HAC HFW1000S Có độ phân giải HD720P, cho phân giải HD trên tín hiệu đường dây analog, hỗ trợ nhiều tính năng tốt như Chế độ ngày đêm(ICR), tự động cân bằng trắng (AWB),Tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), Chống nhiễu (3D-DNR), tiêu chuẩn IP67, lắp đặt trên trần, phù hợp lắp cho các công trình như gia đình, văn phòng, shop …
Giá Camera Dahua HAC HFW1000S
Camera Kbvision HAC HFW1000S được phân phối đến người tiêu dùng với mức giá : 1.070.000đ.
Thông số kỹ thuật Camera Dahua HAC HFW1000S
– Độ phân giải 1 Megapixel CMOS 25fps@720P.
– Cho phân giải HD trên tín hiệu đường dây analog.
– Độ nhạy sáng tối thiểu 0.01Lux@F1.2(0Lux IR LED on).
– Chế độ ngày đêm(ICR).
– Tự động cân bằng trắng (AWB).
– Tự động bù sáng (AGC).
– Chống ngược sáng(BLC).
– Chống nhiễu (3D-DNR).
– Tầm xa hồng ngoại 25m với công nghệ hồng ngoại thông minh.
– Ống kính cố định 3.6mm.
– Chuẩn ngâm nước IP67 cho cả hai mã.
– Điện áp DC12V.
– Công xuất 3.5W Chất liệu vỏ kim kim loại.
– Môi trường làm việc từ -30°C~+60°C.
– Khoảng cách truyền tải trên cáp đồng trục lên đến 800m với cáp 75-3 ôm kích thước Φ70mm×165mm 0.35KG đối với mã thân và Φ93.4mm×79.7mm 0.35KG đối với mã dome
Hướng dẫn lắp và cài đặt Camera Dahua HAC HFW1000S
Việc lắp đặt Camera Dahua HAC HFW1000S được thực hiện theo quy trình sau:
-
- Bước 1: Xác định vị trí lắp đặt Camera Dahua HAC HFW1000S
-
- Bước 2: Cấp điện và đi dây cáp cho Camera Dahua HAC-HFW1000S (Xem kỹ loại nguồn được cấp ghi trên camera).
-
- Bước 3: Camera Dahua HAC-HFW1000S với đầu ghi để kiểm tra xem mình kết nối đã đúng hay chưa.

Chính sách bảo hành Camera Dahua HAC HFW1000S
Việc bảo hành Camera Dahua HAC HFW1000S với thời gian 12 tháng được dựa theo 2 tiêu chí dưới đây:
Điều kiện được bảo hành
-
- Camera Camera Dahua HAC HFW1000S còn trong hạn bảo hành.
-
- Tem bảo hành còn nguyên vẹn và đầy đủ thông tin: ngày, tháng, năm mua sản phẩm.
-
- Hư hỏng do chất lượng linh kiện hay lỗi quy trình sản xuất.
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S không nằm trong trường hợp bị từ chối bảo hành.
Điều kiện từ chối bảo hành
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S không có tem bảo hành, tem bảo hành bị rách, bị dán đè hoặc bị chỉnh sửa
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S bị hư do thiên tai, hoả hoạn, lụt lội, sét đánh, gỉ sét …
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S bị hư do dùng sai điện thế chỉ định.
-
- Khách hàng gây nên những khuyết tật như biến dạng, rơi vỡ , trầy xước
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S được lắp đặt, bảo trì, sử dụng không đúng theo hướng dẫn gây ra hư hỏng.
-
- Camera Dahua HAC HFW1000S hết hạn bảo hành.
-
- Không bảo hành phụ tùng kèm theo như nguồn, dây cáp, Jack





Hãy là người đầu tiên nhận xét “Camera Dahua HAC HFW1000S – Camera Dahua HAC-HFW1000S tốt nhất tại TPHCM”